రైతు భరోసా ఇప్పుడు 17,500/- | రేపు మీ బ్యాంకుల్లోకి 7500/- | జగన్ రాసిన లెటర్ వచ్చిందా?

రైతు భరోసా ఇప్పుడు 17,500/- | రేపు మీ బ్యాంకుల్లోకి 7500/- | జగన్ రాసిన లెటర్ వచ్చిందా?
Spread the love

రాష్ట్రంలో 49 లక్షలకు పైగా రైతుల కుటుంబాలు వరుసగా రెండో సంవత్సరం కూడా వారి ఖాతాలకు జమ అవుతాయి. రైతుకు భరోసా ఇస్తూ రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి వైయస్ జగన్మోహన్ రెడ్డి రైతులకు నమస్కార లేఖ రాశారు. రైతు రాష్ట్రం పట్ల సంతోషంగా ఉన్నారని లేఖలో పేర్కొన్నారు. మే నెలకు ముందు ఖరీఫ్ చెల్లించబడుతుందని రైతు ఇచ్చిన హామీని నిలబెట్టుకుంటూ నగదు జమ అవుతున్నట్లు చెబుతున్నారు.

వైయస్సార్ రైతు భోసా-పిఎం కిసాన్ పథకం యొక్క రైతులు మరియు అర్హతగల అద్దెదారులు మరియు సాగుదారులకు సిఎం వైఎస్ జగన్ ప్రశంసల లేఖ రాశారు.

మే 30 న గ్రామ కార్యదర్శుల వద్ద రైతు భరోసా కేంద్రాలను ప్రారంభిస్తున్నాం. నాణ్యమైన ధృవీకరించబడిన విత్తనాలు, ఎరువులు మరియు పురుగుమందులు RBK లలో లభిస్తాయి. ఈ కేంద్రాలు రైతులకు భౌగోళిక తనిఖీలు, వ్యవసాయ ధరలు, మార్కెట్ వివరాలు మరియు వాతావరణ సూచనలను అందిస్తాయి. వాటి పక్కన జనతా బజార్లు ఉన్నాయి, ఇవి వ్యవసాయ ఉత్పత్తుల అమ్మకాలకు కూడా ఏర్పాట్లు చేస్తున్నాయి.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *