మీకు ఆంధ్ర బ్యాంకులో ఖాతా ఉందా? ఖచ్చితంగా ఒక విషయం తెలుసుకోవాలి.

మీకు ఆంధ్ర బ్యాంకులో ఖాతా ఉందా? ఖచ్చితంగా ఒక విషయం తెలుసుకోవాలి.
Spread the love

బ్యాంక్ కస్టమర్లకు ముఖ్యమైన హెచ్చరిక. మరీ ముఖ్యంగా ఆంధ్ర బ్యాంక్ ఖాతా ఉన్నవారు ఖచ్చితంగా ఒక విషయం తెలుసుకోవాలి. మీకు ఆంధ్ర బ్యాంకులో ఖాతా ఉందా? కానీ మీరు తెలుసుకోవలసిన కొన్ని విషయాలు ఖచ్చితంగా ఉన్నాయి. బ్యాంక్ IFSC సంకేతాలు మార్చబడ్డాయి.

బ్యాంక్ ఖాతాలు మరొక బ్యాంకుకు బదిలీ చేయబడతాయి. బ్యాంక్ IFSC సంకేతాలు మార్చబడ్డాయి. అదనంగా, ఆంధ్ర బ్యాంక్ ఖాతాలను యూనియన్ బ్యాంక్ ఆఫ్ ఇండియాకు బదిలీ చేశారు. యూనియన్ బ్యాంక్ ఆఫ్ ఇండియా ఇటీవల తమ ఐటి వ్యవస్థలను అప్‌గ్రేడ్ చేసింది.

ఇందులో భాగంగా ఆంధ్ర బ్యాంక్ కస్టమర్ ఖాతాలను కూడా తన బ్యాంకుకు బదిలీ చేసింది. దీనితో ఆంధ్ర బ్యాంక్ ఐఎఫ్‌సిఎసి కోడ్‌లు కూడా మారాయి. అందువల్ల ఏదైనా బ్యాంక్ కస్టమర్లకు డబ్బు పంపేటప్పుడు IFSC కోడ్‌లను రెండుసార్లు తనిఖీ చేయడం మంచిది. ఆంధ్ర బ్యాంక్ కస్టమర్లు మొబైల్ బ్యాంకింగ్ సేవలను ఉపయోగించాలనుకుంటే, వారు మొబైల్ అనువర్తనాన్ని ఉపయోగించాలి. మీరు మీ ఆంధ్ర బ్యాంక్ డెబిట్ కార్డ్ పిన్ ద్వారా ఈ యాప్‌లో నమోదు చేసుకోవచ్చు.

IT Upgradation : Customers Note

Download Below :

New IFSC Codes file Download Below:

About Migration Details website Link:

https://icmt.unionbankofindia.co.in/microwebsitecustomer/

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *