నాగార్జునసాగర్ టిఆర్ఎస్ అభ్యర్థి గురవయ్యయాదవ్!

నాగార్జునసాగర్ టిఆర్ఎస్ అభ్యర్థి గురవయ్యయాదవ్!
Spread the love

నాగార్జునసాగర్ ఉప ఎన్నికలో టిఆర్ఎస్ నుండి బిసి అభ్యర్థిని నిలబెట్టాలని పార్టీ నిర్ణయించింది. ఉప ఎన్నికల టికెట్ కోసం ఆశావహుల జాబితా పెరుగుతోంది. మారుతున్న రాజకీయ సమీకరణాల నేపథ్యంలో టిఆర్‌ఎస్ పార్టీ అభ్యర్థి పేరు నాలుగున్నర రోజుల్లో ఖరారు కానుంది. అయితే, అధికార టిఆర్ఎస్ పార్టీ నియోజకవర్గంతో పాటు సామాజిక వర్గాలలో అనేక క్షేత్రస్థాయి సర్వేలు నిర్వహించింది. ఈ నేపథ్యంలో బీసీ అభ్యర్థి మంచివారని అభిప్రాయం వ్యక్తం చేశారు. దీంతో సిఎం కెసిఆర్ కూడా బిసి అభ్యర్థిని నిలబెట్టాలని నిర్ణయించారు.

ఇందులో భాగంగా బీసీ నేత, మాజీ ఎమ్మెల్యే రామూర్తియాదవ్ అల్లుడు కట్టెబోయిన గురవయ్యయాదవ్ దించాలని అంతా సిద్ధమయ్యారు. నాలుగైదు రోజుల్లో దీనిపై అధికారిక ప్రకటన వచ్చే అవకాశం ఉంది. ఊహించని విధంగా కట్టెబోయిన గురవయ్యయాదవ్ పేరు తెరపైకి వచ్చింది మరియు రాజకీయ వర్గాలలో చాలా చర్చలు జరుగుతున్నాయి.

https://www.facebook.com/KatteboinaGuruvaiahYadav

tanvitechs

tanvitechs

One thought on “నాగార్జునసాగర్ టిఆర్ఎస్ అభ్యర్థి గురవయ్యయాదవ్!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *