61 రూపాయలకే గ్యాస్ సిలిండర్ బుక్ ! బంపర్ ఆఫర్ ఇచ్చిన కంపెనీ.

61 రూపాయలకే గ్యాస్ సిలిండర్ బుక్ !  బంపర్ ఆఫర్ ఇచ్చిన కంపెనీ.
Spread the love

మీరు ఇప్పుడు ఎల్‌పిజి ఎల్‌పిజి సిలిండర్లను కేవలం 61 రూపాయలకు కొనుగోలు చేయవచ్చు. 14.2 కిలోల ఎల్‌పిజి సిలిండర్‌పై 800 రూపాయల భారీ క్యాష్‌బ్యాక్‌ను పేటీఎం ఇస్తోంది. ఎల్‌పిజి సిలిండర్ ధర ప్రస్తుతం Hyd రూ .861 కాగా, పేటీఎం తన ప్లాట్‌ఫామ్‌లో బుకింగ్‌పై రూ .800 వరకు క్యాష్‌బ్యాక్ ఇస్తోంది, కాబట్టి మీకు రూ .61 క్యాష్‌బ్యాక్ లభిస్తే, ఎల్‌పిజి సిలిండర్ మీకు రూ .61 మాత్రమే ఖర్చు అవుతుంది.

Paytm మొదటిసారిగా సిలిండర్ బుకింగ్‌పై 800 రూపాయల విలువైన స్క్రాచ్‌కార్డ్‌ను అందించింది. ఈ ఆఫర్ మొదటిసారి తన ప్లాట్‌ఫామ్ నుండి ఎల్‌పిజిని బుక్ చేసుకునే వినియోగదారులకు స్వయంచాలకంగా వర్తింపజేస్తుందని పేటీఎం తెలిపింది. ఈ క్యాష్‌బ్యాక్ పేటీఎం నుంచి తొలిసారిగా గ్యాస్ సిలిండర్లను బుక్ చేసుకునే వారికి. ఇలాంటి పరిస్థితుల్లో Hydలో రూ .861 ధరతో ఎల్‌పిజి గ్యాస్ సిలిండర్‌ను 61 రూపాయలకు పొందవచ్చు.

బుక్ ఎలా చేయాల :
దీని కోసం, మీరు Paytm యొక్క చెల్లింపు ఎంపికకు వెళ్ళాలి. దీని తరువాత, మీ గ్యాస్ సర్వీస్ ప్రొవైడర్‌ను ఎన్నుకోండి మరియు మీ రిజిస్టర్డ్ మొబైల్ నంబర్ లేదా ఎల్‌పిజి నంబర్‌ను ఇక్కడ నమోదు చేయండి. మీరు Paytm ద్వారా చెల్లించాలి. సిలిండర్ చెల్లించిన తరువాత, మీరు పేటీఎం క్యాష్‌బ్యాక్‌లో స్క్రాచ్‌కార్డ్ పొందుతారు, దానిపై మీకు వాలెట్‌లో క్యాష్‌బ్యాక్ మొత్తం లభిస్తుంది.

ఈ ఆఫర్ పొందడం కోసం  ఈ స్టెప్స్ ఫాలో :
1.మొదటగా PAYTM ను డౌన్ లోడ్ చేసుకోవాలి.
2.అనంతరం ‘Recharge and Pay Bills’ ఆప్షన్ పై క్లిక్ చేయాలి.
3. తర్వాత మీకు ‘book a cylinder’ ఆప్షన్ మీకు కనిపిస్తుంది.
4.అనంతరం మీ గ్యాస్ ప్రొవైడర్ ను ఎంచుకుని మీ వివరాలు నమోదు చేయాలి.
5. అనంతరం ‘Proceed to Pay’ ఆప్షన్ పై క్లిక్ చేసి బిల్ చెల్లించాలి.

6.ఇలా మొదటి సారి బుక్ చేసిన వారికి అటోమెటిగా ఆఫర్ అప్లై అవుతుంది.
7.గ్యాస్ సిలిండర్ బుకింగ్ అనంతరం స్క్రాచ్ కార్డు వస్తుంది.
8.ఆ స్క్రాచ్ కార్డును ఓపెన్ చేసి క్యాష్ బ్యాక్ ను పొందొచ్చు.
9. క్యాష్ బ్యాక్ రూ. 10 నుంచి రూ.800 ఎంతైనా రావొచ్చు.
10. స్క్రాచ్ కార్డును 7 రోజుల్లోగా వినియోగించాల్సి ఉంటుంది.

ఎలా ఆఫర్ పొందాలో తెలియాలంటే ఈ కింద ఉన్న వీడియో చూడండి.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *