తెలంగాణాలో 30 వరకు లొక్డౌన్ పొడిగింపు.

తెలంగాణాలో 30 వరకు లొక్డౌన్ పొడిగింపు.
Spread the love

ప్రస్తుతం, తెలంగాణలో కరోనా పాజిటివ్ కేసులు తగ్గుతున్నాయి. లాక్డౌన్ ముందు నమోదైన సానుకూల కేసుల సంఖ్య లాక్డౌన్ నుండి గణనీయంగా పడిపోయింది. ఈ నేపథ్యంలో, కెసిఆర్ లాక్డౌన్పై ముఖ్యమంత్రి మరోసారి కీలక నిర్ణయం తీసుకున్నారు. రాష్ట్రంలో లాక్డౌన్ మే 30 వరకు పొడిగించాలని ముఖ్యమంత్రి కె. చంద్రశేఖర్ రావు నిర్ణయించారు. ఆయన మంత్రులందరితో మంగళవారం ఫోన్‌లో మాట్లాడి వారి అభిప్రాయాలను కోరారు. క్యాబినెట్ మంత్రులందరి అభిప్రాయాలను సేకరించిన తరువాత, ప్రస్తుతం అమల్లో ఉన్న లాక్‌డౌన్‌ను మే 30 వరకు పొడిగించాలని ముఖ్యమంత్రి కెసిఆర్ నిర్ణయించారు. జివోను విడుదల చేయాలని ముఖ్య కార్యదర్శి సోమేష్ కుమార్‌ను సిఎం కెసిఆర్ ఆదేశించారు. కరోనా నియంత్రణ కార్యక్రమాలు, వైద్య సేవల పర్యవేక్షణలో భాగంగా జిల్లాల్లో క్షేత్రస్థాయిలో మంత్రులు బిజీగా ఉన్నందున ఈ నెల 20 న జరగనున్న మంత్రివర్గ సమావేశాన్ని సిఎం రద్దు చేశారు.

అయితే, రాష్ట్రంలో భారీగా నమోదైన కేసులు .. లాక్‌డౌన్ తర్వాత అనూహ్యంగా తగ్గుతున్న లాక్‌డౌన్‌ను విస్తరించాలని ముఖ్యమంత్రి కెసిఆర్ నిర్ణయించినట్లు తెలుస్తోంది.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *