తెలంగాణలో పదో తరగతి పరీక్ష ఫలితాలు రేపు విడుదల

తెలంగాణలో పదో తరగతి పరీక్ష ఫలితాలు రేపు విడుదల
Spread the love

తెలంగాణలో పదవ తరగతి పరీక్ష ఫలితాలను రేపు విడుదల చేయనున్నట్లు విద్యా శాఖ అధికారులు తెలిపారు. పరీక్ష ఫలితాలను మంత్రి సబితా ఇడ్రారెడ్డి చేతుల మీదుగా విడుదల చేస్తామని తెలిపారు. కరోనా కారణంగా గత రెండేళ్లుగా ప్రభుత్వం వార్షిక పరీక్షలను రద్దు చేసిన విషయం తెలిసిందే. ఫార్మేటివ్ అసెస్‌మెంట్ ఆధారంగా విద్యార్థులు ఉత్తీర్ణులయ్యారు.

ఈసారి మొత్తం 5,21,398 మంది విద్యార్థులు పదవ తరగతి పరీక్ష ఫీజు చెల్లించారు. వీటిలో 10 GAP పాయింట్లలో 10 తో 2 లక్షలు ఉత్తీర్ణులయ్యే అవకాశం ఉంది. మార్కులు అప్‌లోడ్ చేసే ప్రక్రియను విద్యా శాఖ ఇప్పటికే పూర్తి చేసింది. మంత్రి సబితా రెడ్డి కూడా దీనికి ఆమోదం తెలిపారు. పంపిన ఫైల్‌పై అధికారులు సంతకం చేశారు. దీని నేపథ్యంలో శుక్రవారం సాయంత్రం పదవ తరగతి ఫలితాలు ప్రకటించబడతాయి.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: