తెలంగాణ ఎంసెట్ ఫలితాలు విడుదల. ఈ వెబ్సైటు లో ఇలా చేసుకోండి.

తెలంగాణ ఎంసెట్ ఫలితాలు విడుదల. ఈ వెబ్సైటు లో ఇలా చేసుకోండి.
Spread the love

తెలంగాణ స్టేట్ ఇంజనీరింగ్, అగ్రికల్చర్ మరియు మెడికల్ కామన్ ఎంట్రన్స్ టెస్ట్ (TS EAMCET 2021) ఫలితాలు ఈ రోజు ఉదయం 11 గంటలకు ప్రకటించబడతాయి. జవహర్‌లాల్ నెహ్రూ సాంకేతిక విశ్వవిద్యాలయం, హైదరాబాద్ TS EAMCET ఫలితాలను అధికారిక వెబ్‌సైట్- eamcet.tsche.ac.in లో విడుదల చేస్తుంది. TS EAMCET పరీక్షకు హాజరైన విద్యార్థులు దరఖాస్తు సంఖ్య మరియు పుట్టిన తేదీ వంటి అవసరమైన ఆధారాలను ఉపయోగించి వారి ఫలితాలను తనిఖీ చేయవచ్చు.

TS EAMCET 2021 పరీక్ష ఆగస్టు 4, 5 మరియు 6 తేదీలలో ఇంజనీరింగ్ కోసం, మరియు ఆగస్టు 9 మరియు 10 తేదీలలో వ్యవసాయం మరియు వైద్య కోర్సుల కొరకు నిర్వహించబడింది. TS EAMCET 2021 కంప్యూటర్ ఆధారిత పరీక్ష (CBT) మోడ్‌లో నిర్వహించబడింది.

ఈ సంవత్సరం మొత్తం 2,51,606 మంది విద్యార్థులు పరీక్షకు దరఖాస్తు చేసుకున్నారు, ఇందులో 86,644 మంది విద్యార్థులు వైద్య మరియు వ్యవసాయ స్ట్రీమ్ కోసం దరఖాస్తు చేసుకున్నారు మరియు 1,64,962 మంది విద్యార్థులు ఇంజనీరింగ్ పరీక్ష కోసం దరఖాస్తు చేసుకున్నారు.

TS EAMCET 2021 లో అర్హత సాధించడానికి, విద్యార్థులు కనీసం 25 శాతం స్కోరు పొందాలి.

TS EAMCET మొత్తం 160 మార్కులకు జరుగుతుంది. TS EAMCET లోని ప్రశ్నలు బహుళ-ఎంపిక ఆధారంగా ఉంటాయి, ఇందులో ప్రతి ప్రశ్నకు నాలుగు ఎంపికలు అందించబడతాయి. విద్యార్థులు చాలా సరిఅయిన ఎంపికను ఎంచుకోవాల్సి ఉంటుంది. TS EAMCET లోని ప్రతి ప్రశ్నకు 1 మార్కు చొప్పున ఉంటుంది మరియు తప్పు సమాధానాల మార్కింగ్ కోసం ప్రతికూల మార్కులు తగ్గించబడవు.

తెలంగాణ స్టేట్ కౌన్సిల్ ఆఫ్ హయ్యర్ ఎడ్యుకేషన్ (TSCHE) తరపున JNTU హైదరాబాద్ పరీక్షను నిర్వహిస్తుంది. TS EAMCET 2021 అనేది రాష్ట్ర స్థాయి ప్రవేశ పరీక్ష. ఇంజనీరింగ్, అగ్రికల్చర్ మరియు మెడికల్ (ఫార్మసీ, వెటర్నరీ మెడిసిన్, మొదలైనవి) ప్రోగ్రామ్‌లలో ప్రవేశం కోరుకునే అభ్యర్థుల కోసం ఇది సంవత్సరానికి ఒకసారి నిర్వహించబడుతుంది.

Website Link for Results:

https://eamcet.tsche.ac.in/TSEAMCET/EAMCET_HomePage.aspx

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *