బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ : 16 మంది కంటెస్టెంట్స్ వీళ్ళే!

బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ : 16 మంది కంటెస్టెంట్స్ వీళ్ళే!
Spread the love

బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 5 చూడటానికి సిద్ధంగా ఉండాల్సిన సమయం ఆసన్నమైంది.

గత కొన్ని రోజులుగా, షోలో ఉన్న పోటీదారుల పేర్ల గురించి ఊహాగానాలు చక్కర్లు కొడుతున్నాయి. బిగ్ బాస్ తెలుగు షో నిర్వాహకులు బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 5 కోసం పోటీదారులను ఖరారు చేసారు. ధృవీకరించబడిన 16 మంది పోటీదారులందరూ ఈ రోజు నుండి క్వారంటైన్‌కు వెళ్తున్నారు. షో నిర్వాహకులు కంటెస్టెంట్స్ ఇంట్రో షూట్ పూర్తి చేసారు.

ఈ కార్యక్రమం సెప్టెంబర్ 5, 2021 నుండి స్టార్ మాలో ప్రసారం కానుంది. యాంకర్ రవి, షణ్ముఖ్ జస్వంత్, యాంకర్ లోబో, సీనియర్ ఆర్టిస్ట్ ప్రియ, కోయిలమ్మ హీరో, ఆర్జే కాజల్, అనీ మాస్టర్, పేర్లతో సహా ధృవీకరించబడిన పోటీదారుల జాబితాను మేము ఇప్పటికే వెల్లడించాము. లహరి శారీ, సరయు సుమన్, జబర్దస్త్ వర్ష, జబర్దస్త్ వర్షిణి, నవ్య స్వామి. బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 5 లో కనిపించబోతున్న ధృవీకరించబడిన పోటీదారులు వీరే.

మొత్తం 16 బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 5 ధృవీకరించబడిన పోటీదారుల అద్భుతమైన చిత్రాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *