లక్ష రూపాయల ఆర్థిక సాయం. వెంటనే ఇలా వెబ్సైటు లో అప్లై చేసుకొంది.

లక్ష రూపాయల ఆర్థిక సాయం. వెంటనే ఇలా వెబ్సైటు లో అప్లై చేసుకొంది.
Spread the love

కమలాకర్ వివరాలను తెలియజేస్తూ, కుల ఆధారిత వృత్తులలో నిమగ్నమై ఉన్న వ్యక్తులు ఆర్థిక సహాయం కోసం దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చని, ఇది వారికి అవసరమైన పనిముట్లు, పరికరాలు మరియు ముడిసరుకులను కొనుగోలు చేయడంలో సహాయపడుతుంది. ఆసక్తిగల లబ్ధిదారులు వెబ్ ఆధారిత దరఖాస్తు ఫారమ్‌ను https://tsobmmsbc.cgg.gov.inలో యాక్సెస్ చేయవచ్చు.

దరఖాస్తుదారులు తమ ఆధార్ కార్డు, కులం మరియు ఆదాయ ధృవీకరణ పత్రాలు మరియు ఇతర పత్రాలను జూన్ 6 మరియు జూన్ 20 మధ్య వెబ్ పోర్టల్ ద్వారా సమర్పించాలి. ఎంపిక ప్రక్రియ జూన్ 27 నుండి జూలై 4 వరకు జరుగుతుంది, దరఖాస్తులను పరిశీలించే బాధ్యత జిల్లా అధికారులతో ఉంటుంది. అర్హులైన లబ్ధిదారులను ఎంపిక చేస్తోంది.

1 lakh to bc in telangana

ఈ పథకాన్ని దశలవారీగా అమలు చేస్తామని ప్రభుత్వం ప్రకటించినప్పటికీ, లబ్ధిదారుల ఖచ్చితమైన సంఖ్య ఇంకా వెల్లడి కాలేదు. ప్రారంభ దశలో సుమారు 50,000 మంది లబ్ధిదారులు ఉంటారని అంచనా వేయబడింది, భవిష్యత్తులో మరిన్ని విస్తరణలు జరుగుతాయని భావిస్తున్నారు.

జూన్ 9న మంచిర్యాలలో ముఖ్యమంత్రి కె చంద్రశేఖర్ రావు అధికారికంగా ప్రారంభించాలని నిర్ణయించిన ఈ కార్యక్రమాన్ని మంత్రులు, ఎమ్మెల్యేలు మరియు ఇతరులు తమ తమ అసెంబ్లీ సెగ్మెంట్లలో ఏకకాలంలో ప్రారంభిస్తారు.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *