త్వరలో రోడ్లపైకి రానున్న బస్సులు

త్వరలో రోడ్లపైకి రానున్న బస్సులు
Spread the love

డిపోకు పరిమితం అయిన ఆర్టీసీ బస్సులు త్వరలో లాక్డౌన్తో రోడ్డుపైకి వస్తాయి. కేంద్ర, రాష్ట్ర ప్రభుత్వాల సడలింపుతో, ప్రజా రవాణా అధికారులు బస్సులను తరలించాలని నిర్ణయించారు. ఆర్టీసీ (పిటిడి) ఎండి మాడి రెడ్డి ప్రతాప్ 18 వ తేదీలోగా బస్సులకు సిద్ధంగా ఉండాలని రాష్ట్రంలోని వివిధ ప్రాంతాల్లోని ఆర్‌ఎంలకు సర్క్యులర్ జారీ చేశారు. అనంతపూర్ ప్రాంతంలో, ఆర్‌ఎం సుమంత్ వివిధ డిపోల నుండి డిఎం మరియు ఇతరులను అప్రమత్తం చేశారు.

సీటింగ్ మార్పు .. ఆన్‌లైన్ బుకింగ్
ఆర్టీసీ ఎండి ఆదేశాల మేరకు ఈ ప్రాంతంలోని 635 బస్సులను మొదటి దశగా తరలించాలని అధికారులు నిర్ణయించారు. అనంతపూర్ డిపోలో మంగళవారం డిప్యూటీ సిఎంఇ మోహన్‌కుమార్, డిఎంఆర్. సూపర్ లగ్జరీ బస్సుల్లో సీటింగ్ ఎలా ఏర్పాటు చేయాలో గ్యారేజ్ సిబ్బందికి సూచించారు. దీనివల్ల ప్రయాణీకులు భౌతిక దూరాన్ని అనుసరించడానికి ఆర్టీసీ బస్సులలో ప్రత్యేక సీటింగ్ ఉంది. 50% బస్సు పాస్ అయ్యేలా అధికారులు కూడా చర్యలు తీసుకుంటున్నారు. టిక్కెట్లు కూడా ఆన్‌లైన్‌లో బుక్ అవుతున్నాయి. బస్సులు ఖాళీగా ఉంటే, కండక్టర్లు ఫోన్ పే, గూగుల్ పే మరియు ఆన్‌లైన్ లావాదేవీల ద్వారా టికెట్లు బుక్ చేసుకుంటారు.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *