పిల్లలకు పాఠశాల, కళాశాల ఫీజు చెల్లించడానికి మోడీ ప్రభుత్వం నుంచి రూ .11,000 కోట్లు … ఇది నిజామా కాదా?

పిల్లలకు పాఠశాల, కళాశాల ఫీజు చెల్లించడానికి మోడీ ప్రభుత్వం నుంచి రూ .11,000 కోట్లు … ఇది నిజామా కాదా?
Spread the love

ఒక పోస్ట్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. కరోనా మహమ్మారి కారణంగా, పాఠశాల మరియు కళాశాల విద్యార్థులందరికీ వారి రుసుము చెల్లించడానికి కేంద్ర ప్రభుత్వం 11,000 రూపాయలు ఇస్తున్నట్లు ప్రచారం జరుగుతోంది. ఈ పోస్ట్‌లో ఒక లింక్ కూడా కనిపిస్తుంది. ఆ లింక్ సహాయంతో మీరు డబ్బు సంపాదించవచ్చని ఇది పేర్కొంది. అదనంగా, కరోనా వైరస్ మహమ్మారి కారణంగా, విద్యార్థులు పాఠశాల మరియు కళాశాల ఫీజులను చెల్లించలేకపోతున్నారు, కాబట్టి కేంద్ర ప్రభుత్వం విద్యార్థులందరికీ 11,000 రూపాయలను ఉచితంగా అందిస్తోంది. తద్వారా వారు తమ ఫీజులను సులభంగా చెల్లించగలరు. ఆ పోస్ట్ యొక్క సారాంశం.

అయితే, వెబ్‌సైట్ ఫోర్జరీ అని పిఐబి ఫాక్ట్ చెక్ పేర్కొంది. కేంద్ర ప్రభుత్వం అలాంటి ప్రకటన చేయలేదు. అనుచితమైన లింక్‌లపై క్లిక్ చేయడం లేదా మీ వ్యక్తిగత సమాచారాన్ని పంచుకోవడం కూడా మీకు ప్రమాదం ఉందని సూచిస్తుంది.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *