పెళ్లి పీటలు ఎక్కబోతున్న కాజల్ అగర్వాల్. అందరికి ఊహించని షాక్ ఇచ్చిన ముద్దుగుమ్మ

పెళ్లి పీటలు ఎక్కబోతున్న కాజల్ అగర్వాల్. అందరికి ఊహించని షాక్ ఇచ్చిన ముద్దుగుమ్మ
Spread the love

పెళ్లి పీటలు ఎక్కబోతున్న కాజల్ అగర్వాల్. అందరికి ఊహించని షాక్ ఇచ్చిన ముద్దుగుమ్మ

టాలీవుడ్ టాప్ హీరోయిన్ కాజల్ అగర్వాల్ వివాహం అక్టోబర్ 30 న ముంబై వ్యాపారవేత్త గౌతమ్ కిచ్లును వివాహం చేసుకోనున్నట్లు కాజల్ అధికారికంగా ప్రకటించారు. ఆమె మంగళవారం ఉదయం ట్వీట్ చేసింది. పరిస్థితుల దృష్ట్యా పరిమిత సంఖ్యలో అతిథులను ఆహ్వానిస్తున్నట్లు కరోనా తెలిపింది. సోషల్ మీడియా వేదికగా తన సినిమా ప్రయాణంలో తనకు మద్దతుగా నిలిచిన ప్రతి ఒక్కరికీ కాజల్ కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. గౌతమ్ కిచ్లు మరియు అగర్వాల్ మధ్య కొంతకాలంగా కొనసాగుతున్న స్నేహం ప్రేమగా మారిందని తెలుస్తోంది. ఇరువురు కుటుంబాల సమ్మతితో ఇద్దరూ నిశ్చితార్థం కూడా జరిగినట్టు సమాచారం.

టాలీవుడ్‌లో నందమూరి కళ్యాణ్రామ్ హీరోగా నటించిన లక్ష్మి కళ్యాణం చిత్రంతో హీరోయిన్‌గా తెలుగు తెరపైకి వచ్చిన ఈ ముదుగుమ్మ తన అందం, నటనతో ఎంతో మంది అభిమానులను సంపాదించింది. చిరంజీవి, పవన్ కళ్యాణ్, రామ్ చరణ్, ఎన్టీఆర్, ప్రభాస్, అల్లు అర్జున్ నటించి అగ్రస్థానానికి చేరుకున్నారు. ప్రస్తుతం అనేక ప్రాజెక్టులు ఉన్నాయి. మెగాస్టార్లు చిరంజీవి ఆచార్య, కమల్ హాసన్ ఇండియన్ 2 భారీ బడ్జెట్‌తో వస్తున్నాయి. వీరితో పాటు, విష్ణు మోసగాళ్ళు, జాన్ అబ్రహం అనే చిత్రంలో కూడా ఆమె నటిస్తోంది. తెలుగులోనే కాదు ఇతర భాషలలో కూడా.

కాజల్ అగర్వాల్ ఇకపై కూడా మనల్ని అందరిని నటనతో ఆకట్టుకోవాలని కోరుంకుంధాం.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *