ట్విట్టర్ కు వార్నింగ్ ఇచ్చిన కేంద్ర ప్రభుత్వం

ట్విట్టర్ కు వార్నింగ్ ఇచ్చిన కేంద్ర ప్రభుత్వం
Spread the love

న్యూ Delhi ిల్లీ: ప్రముఖ సోషల్ నెట్‌వర్కింగ్ సేవ అయిన ట్విట్టర్‌కు కేంద్ర ప్రభుత్వం హెచ్చరిక జారీ చేసింది. రైతుల ఆందోళనలకు సంబంధించిన హ్యాష్‌ట్యాగ్‌లు, వ్యాఖ్యలు, ఖాతాలను వెంటనే తొలగించాలని ఇది స్పష్టం చేసింది. ఐటి మంత్రిత్వ శాఖ ఇప్పటికే ఈ ఆదేశాలు జారీ చేసినప్పటికీ, అది అమలు కావడం లేదని ట్విట్టర్ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసింది. వారు వెంటనే వాటిని తొలగిస్తారా లేదా చర్య తీసుకుంటారా అని ప్రశ్నించారు. #ModiPlanningFarmerGenocide అనే హ్యాష్‌ట్యాగ్‌తో పాటు, ఇంతకుముందు బ్లాక్ చేసిన కొన్ని ఇతర ఖాతాలను ట్విట్టర్ ఏకపక్షంగా పునరుద్ధరించింది.

ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసిన ప్రభుత్వం ట్విట్టర్‌కు నోటీసులు జారీ చేసి, అవి పాటించకపోతే చట్టపరమైన చర్యలు తీసుకుంటామని హెచ్చరించారు. మారణహోమాన్ని ప్రేరేపించడం స్వేచ్ఛ యొక్క వ్యక్తీకరణ కాదని, ఇది శాంతికి ముప్పు అని ప్రభుత్వం స్పష్టం చేసింది. ఐటి శాఖ ఆదేశాల మేరకు సోమవారం ఉదయం రైతుల ఆందోళనలకు సంబంధించిన 100 ఖాతాలను, 150 ట్వీట్లను ట్విట్టర్ తొలగించింది.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: