ఆధార్‌కు ఫోన్ నంబర్ కనెక్షన్, రేషన్ షాపుల్లోనే

ఆధార్‌కు ఫోన్ నంబర్ కనెక్షన్, రేషన్ షాపుల్లోనే
Spread the love

రేషన్ బియ్యం సరఫరాలో అమలు చేస్తున్న ఒటిపి విధానంపై వినియోగదారుల్లో ఉన్న గందరగోళాన్ని పరిష్కరించడానికి పౌర సరఫరా విభాగం చర్యలు తీసుకుంది. ఆధార్‌కు ఫోన్ నంబర్ కనెక్షన్, ఐరిస్ పాలసీ రేషన్ షాపుల్లో చేయాలని నిర్ణయించుకుంది. ఆధార్ ఫోన్ కనెక్షన్ గురించి సరైన అవగాహన లేకపోవడం వల్ల వినియోగదారులకు కోపం వస్తుంది. దీని కోసం, మీ సేవా కేంద్రాలు మరియు బ్యాంకుల వద్ద బార్లు ఉన్నాయి.

ఈ విషయంలో వినియోగదారులు ఎదుర్కొంటున్న ఇబ్బందులను దృష్టిలో ఉంచుకుని, ఆధార్ ఆధారిత ఫోన్ నంబర్ కనెక్షన్ మరియు ఐరిస్ పాలసీని రేషన్ షాపుల్లో జరిగేలా చూడాలని పౌర సరఫరా విభాగం బుధవారం ఆదేశాలు జారీ చేసింది. వినియోగదారులు ఇకపై మీ సేవా కేంద్రాలకు వెళ్లవలసిన అవసరం లేదని, ఆధార్ లింక్ కోసం ఆధార్ డీలర్లకు రూ .50 చెల్లించాల్సి ఉంటుందని పౌర సరఫరా విభాగం నిర్ణయించింది.

అదనంగా, పౌర సరఫరా విభాగం అధికారులు మరిన్ని అంశాలపై స్పష్టత ఇచ్చారు. ముఖ్యంగా, కార్డు హోల్డర్లు ప్రాతిపదికన ఫోన్ నంబర్ లింక్ కలిగి ఉండవలసిన అవసరం లేదు. కార్డులో నమోదు చేసుకున్న కుటుంబ సభ్యుల సంఖ్య ఆధారంగా ఏదైనా లింక్ సరిపోతుందని స్పష్టం చేశారు. ఆ సంఖ్య ఆధారంగా రేషన్ తీసుకోవచ్చని సూచించారు.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *