తెలంగాణ మొత్తం లాక్ డౌన్. 6 నుంచి 10 వరకు మాత్రమే వీటికి అనుమతి.

తెలంగాణ మొత్తం లాక్ డౌన్. 6 నుంచి 10 వరకు మాత్రమే వీటికి అనుమతి.
Spread the love

మే 12 బుధవారం ఉదయం 10 గంటల నుంచి తెలంగాణలో లాక్‌డౌన్‌ను పది రోజుల పాటు అమలు చేయాలని రాష్ట్ర మంత్రివర్గం నిర్ణయించింది. ప్రతి రోజు ఉదయం 6 నుండి 10 గంటల వరకు అన్ని కార్యకలాపాలకు అవకాశం ఉంటుంది. ఆ తరువాత, రాష్ట్రం లాక్ డౌన్ మోడ్‌లోకి వెళ్తుంది. మరోవైపు టీకా కొనుగోలు కోసం గ్లోబల్ టెండర్లను పిలవాలని కేబినెట్ నిర్ణయించింది.

ప్రతిరోజూ ఉదయం 6 నుంచి ఉదయం 10 గంటల వరకు ప్రభుత్వం అన్ని కార్యకలాపాలకు అనుమతి ఇచ్చింది. ఈ సమయంలో అవసరాలు మరియు ఇతర వస్తువుల కొనుగోలు సులభతరం చేయబడింది. ప్రతిరోజూ ఉదయం 10 నుండి మరుసటి రోజు ఉదయం 6 గంటల వరకు సాయుధ లాక్డౌన్ చేయాలని సంబంధిత అధికారులను ఆదేశించారు. ఈ సమయంలో అత్యవసర సేవలు మాత్రమే అనుమతించబడతాయి.

తెలంగాణ ప్రభుత్వం ఇప్పటికే నైట్ కర్ఫ్యూను అమలు చేస్తోంది. అయితే, వైరస్ వ్యాప్తి అదుపులోకి రాలేదు. భారీగా సానుకూల కేసులు నమోదవుతున్నాయి. మరణాల సంఖ్య కూడా ఆందోళనకరమైనది. దీనితో తెలంగాణ ప్రభుత్వం కేబినెట్‌లో చర్చించి తాళం వేస్తున్నట్లు చెప్పారు.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *