ఈ రాశుల వారు అదృష్టవంతులు

ఈ రాశుల వారు అదృష్టవంతులు
Spread the love

తేది : 26, మే 2021
సంవత్సరం : ప్లవనామ సంవత్సరం
ఆయనం : ఉత్తరాయణం
మాసం : వైశాఖమాసం
ఋతువు : వసంత ఋతువు
కాలము : వేసవికాలం
వారము : బుధవారం
పక్షం : శుక్లపక్షం
తిథి : పౌర్ణమి
(నిన్న రాత్రి 8 గం॥ 30 ని॥ నుంచి
ఈరోజు సాయంత్రం 4 గం॥ 44 ని॥ వరకు)
నక్షత్రం : అనూరాధ
(ఈరోజు తెల్లవారుజాము 4 గం॥ 12 ని॥ నుంచి
మర్నాడు తెల్లవారుజాము 1 గం॥ 16 ని॥ వరకు)
యోగము : శివము
కరణం : బవ
వర్జ్యం : (ఈరోజు ఉదయం 7 గం॥ 42 ని॥ నుంచి ఈరోజు ఉదయం 9 గం॥ 6 ని॥ వరకు)
అమ్రుతఘడియలు : (ఈరోజు సాయంత్రం 4 గం॥ 8 ని॥ నుంచి ఈరోజు సాయంత్రం 5 గం॥ 32 ని॥ వరకు)
దుర్ముహూర్తం : (ఈరోజు ఉదయం 11 గం॥ 46 ని॥ నుంచి ఈరోజు ఉదయం 12 గం॥ 38 ని॥ వరకు)
రాహుకాలం : (ఈరోజు ఉదయం 12 గం॥ 12 ని॥ నుంచి ఈరోజు మద్యాహ్నం 1 గం॥ 49 ని॥ వరకు)
గుళికకాలం : (ఈరోజు ఉదయం 10 గం॥ 34 ని॥ నుంచి ఈరోజు ఉదయం 12 గం॥ 11 ని॥ వరకు)
యమగండం : (ఈరోజు ఉదయం 7 గం॥ 18 ని॥ నుంచి ఈరోజు ఉదయం 8 గం॥ 55 ని॥ వరకు)
సూర్యోదయం : ఉదయం 5 గం॥ 41 ని॥ లకు
సూర్యాస్తమయం : సాయంత్రం 6 గం॥ 44 ని॥ లకు
సూర్యరాశి : వృషభము
చంద్రరాశి : వృశ్చికము

మేషం🐐
వత్తిడి వలన మీరు క్షణికోద్రేకులవుతారు. ఒకవేళ మీరు చదువు, ఉద్యోగము వలన ఇంటికి దూరంగా ఉండి ఉంటే, అలాంటివారి నుండి ఏవి సమయాన్ని, మీధనాన్ని వృధా చేస్తున్నాయో తెలుసుకోండి. పరస్పరం అవగాహన ద్వారా ఒకరినొకరు అర్థం చేసుకొండి. అంతేకానీ వీధిన పడకండి. లేకపోతే పరువుపోగలదు. నిబ్బరం కోల్పోకండి. వైఫల్యాలు చాలా సహజం, అవే జీవన సౌందర్యం. మీ సృజనాత్మకత పోయిందని, మీరు నిర్ణయాలేవ్ ఈ తీసుకోలేననీ అది చాలా కష్టమని భావిస్తారు. మీరు ఇతరులతోకలిసి గోషిప్ గురించి మాట్లాడకండి,ఇదిమీయొక్క పూర్తి సమయాన్ని వృధా చేస్తుది. ఈ రోజు మీ జీవిత భాగస్వామి ప్రవర్తన మీ వృత్తి సబంధాలను కూడా డిస్టర్బ్ చేస్తుంది.
లక్కీ సంఖ్య: 4

వృషభం🐂
శక్తి దండం, విజయంలాగే చేతికి అందుబాటులో ఉన్నట్లే ఉంటుంది. ఒక క్రొత్త ఆర్థిక ఒప్పందం ఒక కొలిక్కి వచ్చి, ధనం తాజాగా ప్రవహి చగలదు. ఈ రోజు,మీరు ఒక క్రొత్త ఎగ్జైట్ మెంట్ తోను, నమ్మకంతోను ముందుకెళ్తారు. మరి మీ కుటుంబ సభ్యులు స్నేహితులు మిమ్మల్ని సమర్థిస్తారు. మీరు మీ ప్రియమైనవారితో ఈరోజు బయటకు వెళ్ళడానికి రూపకల్పన చేస్తారు,కాని ముఖ్యమినపనులు రావటమువలన మీరు ఈరోజు వెళ్ళలేరు. దీనివలన మీ ఇద్దరిమధ్య ఘర్షణ వాతావరణము చోటుచేసుకుంటుంది. పదోన్నతి లేదా ఆర్థిక ప్రయోజనాలు తగిన ఉద్యోగులకు లభిస్తాయి. ఉదారత మరియు సమాజసేవ మిమ్మల్ని ఈరోజు ఆకర్షిస్తాయి. మీరుకనుక ఉన్నతమైన కారణం కోసం సమయాన్ని కేటాయించగలిగితే, మీకు తేడా చాలాఎక్కువగా కానవస్తుంది. చాలా సాధారణమైన రోజుల తర్వాత ఈ రోజు మీరు, మీ జీవిత భాగస్వామి అద్భుతంగా గడుపుతారు.
లక్కీ సంఖ్య: 4

మిథునం👫
మీరు యోగాతో, ధ్యానంతో రోజుని ప్రారంభించండి. ఇది మీకు చాలా అనుకూలిస్తుంది మరియు మీయొక్క శక్తిని రోజంతా ఉండేలా చేస్తుంది. ఈరోజు మదుపు చెయ్యడం అనేది మీ వృద్ధిని, ఆర్థిక సురక్షణని మెరుగుపరుస్తుంది. ఇతరుల ధ్యాసను పెద్దగా కష్ట పడకుండానే, ఆకర్షించడానికి ఈరోజు సరియైనది. మీ భాగస్వామి లేనప్పుడూ, మీరు వారి సాన్నిధ్యాన్ని అనుభవిస్తారు. అంగీకరించిన అసైన్ మెంట్ లు ఎదురుచూసిన ఫలితాలను ఇవ్వలేవు. ఎవరైతే చాలారోజులనుండి తీరికలేకుండా గడుపుతున్నారో మొతానికి వారికి సమయము దొరుకుతుంది మరియు వారిఈ సమయాన్ని ఆనందంగా గడుపుతారు. మిమ్మల్ని సంతోషపెట్టేందుకు మీ జీవిత భాగస్వామి ఈ రోజు అన్ని ప్రయత్నాలూ చేస్తారు.
లక్కీ సంఖ్య: 2

కర్కాటకం🦀
ఈ రోజు, ఆశా మోహితులై ఉంటారు పెట్టుబడి పథకాలవిషయంలో ఆకర్షణీయంగా కనిపించినా లోతుగా ఆలోచించి మూలాలు పూర్వాపరాలు మరిన్ని తెలుసుకొండి. ఈ విషయంలో ఏదైనా కమిట్ అయేముందు నిపుణులు, అనుభవజ్ఞుల సలహా పొందండి. మితిమీరిన పరిస్థితులను మీపిల్లలు ఇంటిలో కల్పించవచ్చును. అయినా మీరు నిగ్రహం కోల్పోకుండా, ముందువెనుకలు ఆలోచించనిదే నిర్ణయం తీసుకోవద్దు. ఈ రోజు రొమాంటిక్ భావనలు ఇచ్చిపుచ్చుకోబడతాయి. తగిన పరిజ్ఞానం ఉన్నాయి. మీరు మీ సమయాన్ని స్నేహితుడితో సమయాన్ని గడుపుతారు,కానీ మత్తుపానీయాలనుండి దూరంగా ఉండండి. ఇది వృధాసమయము లాంటిది. చాలాకాలంగా మీరు గనక శాపగ్రస్తంగా గడుపుతుంటే, ఈ రోజు మీరెంతో ఆనందంగా గడపబోతున్నారని తెలుసుకోండి.
లక్కీ సంఖ్య: 5

సింహం🦁
మీ ఉక్కిరిబిక్కిరి అయే ఎగ్జైట్ మెంట్ ని అదుపులో ఉంచుకొండి, ఎందుకంటే, మరీ అతి సంతోషంకూడా సమస్యలకు దారితీయవచ్చును. ఇతఃపూర్వం మీరు భవిష్యత్తు అవసరాల కోసము మీరు పెట్టిన పెట్టుబడి వలన మీకుఈరోజుమంచిఫలితాలు అందుతాయి. సముద్రాల అవతల ఉండే బంధువు ఇచ్చే బహుమతితో మీకు చాలా సంతోషం కలుగుతుంది. మీప్రేమ మరింత దృఢంగా,ఆనందమగా ఉండాలిఅనుకుంటే మూడోవ్య్తక్తి మాటలను నమ్మవద్దు. క్రొత్త క్లయింట్లతో చర్చలకు ఇది అద్భుతమయిన రోజు. ఒక పరిస్థితినుండి మీరు పారిపోతే- అదిమిమ్మల్నే అనుసరించి వచ్చేస్తుంది, అది వీలైనంత దౌర్భాగ్యపు రీతిలో ఎదురౌతుంది. ఉదయాన్నే కరెంటు పోవడం వల్లో, మరో కారణం వల్లో మీరు వేళకు తయారు కాలేకపోతారు. కానీ మీ జీవిత భాగస్వామి మీకు సాయపడి గట్టెక్కిస్తారు.
లక్కీ సంఖ్య: 3

కన్య👧
మీ శక్తి, ఈరోజు బాగా ఎక్కువ ఉంటాయి. ఆర్ధికంగా అనుకూలమగా ఉంటుంది. మీ భావోద్వేగాలను అదుపు చేసుకోవడంలో సమస్య ఎదుర్కొంటారు. అయినా ఎవరినీ మీ మిమ్మల్ని ఆపనివ్వకండి. లేదంటే, మీరు ఒంటరిగా మిగిలిపోతారు. మీ ప్రేమికురాలి భావోద్వేగ సంబంధ మయిన డిమాండ్లకు, ఒప్పుకోకండి. మీరు ఒకరోజు శెలవుపై వెళుతుంటే కనుక, ఫరవాలేదు వర్రీ కాకండి- ఎందుకంటే, మీరు రాకపోయినా, మీ పరోక్షంలో కూడా, విషయాలు సజావుగా నడిచిపోతాయి. ఒకవేళ క్రొత్త కారణం తలెత్తితే అయినా సమస్య కాదు, ఎందుకంటే, మీరు తిరిగి వచ్చిన తరువాత సులువుగా పరిష్కరిస్తారు. అనుకోని, ఎదురుచూడని చోటనుండి, మీరు ముఖ్యమైన ఆహ్వానం అందుకుంటారు. మీ బంధువులు ఈ రోజు మీ వైవాహిక జీవితపు ఆనందానికి కొన్ని ఇబ్బందులు తెచ్చిపెట్టవచ్చు.
లక్కీ సంఖ్య: 2

తుల⚖️
మీకు ఈరోజు ధననష్టం సంభవించవచ్చును, కావున మీరు లావాదేవీలు జరిపేటప్పుడు పత్రములమీద సంతకాలు పెట్టేటప్పుడు తగు జాగ్రత్త అవసరము. మీరు అరుదుగా కలిసే వ్యక్తులకు సమాచారం అందించడానికి మంచి రోజు. మీ భాగస్వామి ప్రేమ మీ కోసం నిజంగా ఆత్మికమని ఈ రోజు మీరు తెలుసుకుంటారు. ఆఫీసులో ప్రతిదానిపైనా ఈ రోజు మీదే పైచేయి కానుంది. వాదులాటకి దిగినప్పుడు, పరుషమైన వ్యాఖ్యలు చేయకుండా జాగ్రత్త వహించండి మీరు ఈ రోజు మీ భాగస్వామితో ఓ అద్భుతమైన సాయంత్రాన్ని గడపవచ్చు.
లక్కీ సంఖ్య: 4

వృశ్చికము🦂
బహుకాలంగా తేలని సమస్యను, మీ వేగమే, పరిష్కరిస్తుంది. ఎవరైతే ధనాన్ని, జూదంలోనూ, బెట్టింగ్లోను పెడతారోవారు ఈరోజు నష్టపోకతప్పదు. కాబట్టి వాటికి దూరంగా ఉండటం చెప్పదగిన సూచన. మీ పిల్లల సమస్యలు తీర్చడానికి కొంత సమయం కేటాయించండి. ఎవరైతే ఇంకా ఒంటరిగా ఉంటున్నారో వారు ఈరోజు ప్రత్యేకమైనవారిని కలుసుకుంటారు. మీరు ముందుకు వెళ్లేముందు వారుఎవరితో ఐనా ప్రేమలో ఉన్నారో లేదో తెలుసుకోండి. మీ పై అధికారి గమనించేలోగానే మీ పెండింగ్ పనులను పూర్తిచెయ్యండి. ఈరోజు మీచేతుల్లో ఖాళీసమయము చాలా ఉంటుంది,మీరుదానిని ధ్యానంచేయడానికి ఉపయోగిస్తారు. దీనివలన మీరు మానసిక ప్రశాంతతను పొందుతారు. ఈ రోజు మీ జీవితంలో వసంతం వంటిది. ఫుల్ రొమాన్స్. మీరు, మీ జీవిత భాగస్వామి. అంతే.
లక్కీ సంఖ్య: 6

ధనస్సు🏹
మీ ఆరోగ్యం గురించి ప్రత్యేకించి రక్త పోటు గలవారు, మరింత జాగ్రత్త తీసుకోవాలి. స్పెక్యులేషన్ ద్వారా లేదా అనుకోని లబ్ది పొందడం వలన ఆర్థిక పరిస్థితులు చక్కబడతాయి. మీ కుటుంబం కోసం కష్ట పడి పని చెయ్యండి. మీ చర్యలన్నీ దురాశతో కాదు, ప్రేమ, సానుకూల దృక్పథంతో నడవాలి. మీ ప్రేమికురాలికి ప్రేమ ఒక నదివంటిదని భావిస్తారు. ధైర్యంతో వేసిన ముందడుగులు, నిర్ణయాలు అనుకూలమైన ఫలితాలను కలిగిస్తాయి. ఈరోజు ఖాళిసమయంలో మీరు నీలిఆకాశం క్రింద నడవటం, స్వచ్ఛమైన గాలిపీల్చటంవంటివి ఇష్టపడతారు. మీరు మానసికంగా ప్రశాంతంగా ఉంటారు. ఇది మీకు రోజుమొత్తం ప్రయోజనాన్ని కలిగిస్తుంది. మీ జీవిత భాగస్వామి అనుకోకుండానే ఏదో చక్కని పని చేయవచ్చు. అది నిజంగా మీకు మరపురానిదిగా మిగిలిపోవచ్చు.
లక్కీ సంఖ్య: 3

మకరం🐊
మీరు మీ భాగస్వామి యొక్క అనారోగ్యము కొరకు ధనాన్ని ఖర్చుపెడతారు. అయినప్పటికీ మీరు దిగులుచెందాల్సిన పనిలేదు, ఎప్పటినుండో పొదుపుచేస్తున ధనము ఈరోజు మీచేతికి వస్తుంది. పిల్లలు మీధ్యాస అంతా వారిమీదే ఉంచాలని కోరుకుంటారు కానీ మీకు సంతోషాన్ని కలిగిస్తారు. ప్రేమలో తొందరపాటు లేకుండా చూసుకొండి. మీ తల్లిదండ్రులను సామాన్యంగా పరిగణించకండి. అలుసుగా తీసుకోకండి. మీరు మీ ఖాళీసమయాన్ని ఏదైనా గుడిలో,గురుద్వారాలో,ఇతర ఆధ్యాత్మిక ప్రదేశాలలో గడుపుతారు, మరియు అనవసర సమస్యలకు, వివాదాలకు దూరంగా ఉంటారు. మీ బంధువులు ఈ రోజు మీ వైవాహిక జీవితపు ఆనందానికి కొన్ని ఇబ్బందులు తెచ్చిపెట్టవచ్చు.
లక్కీ సంఖ్య: 3

కుంభం⚱️
శ్రీమతి మిమ్మల్ని హుషారుగా ఉంచుతారు. వ్యాపారాల్లో లాభాలు ఎలాపొందాలి అని మీయొక్క పాతస్నేహితుడు సలహాలు ఇస్తారు. మీరు వారియొక్క సలహాలను పాటించినట్లయితే మీకు అదృష్టము కలసివస్తుంది. సాయంత్రం వేళ మీ పిల్లలతో హాయిగా గడపండి. వాస్తవాలతో ఎదురు పోరాడితే మీ బంధువులని వదులుకోవలసై వస్తుంది. మీ విజయాన్ని అడ్డుకుంటున్న వాళ్లు ఈ రోజు ఆఫీసులో మీ కళ్లముందే చాలా ఘోరంగా చతికిలపడనున్నారు ప్రయాణం వెంటనే ఫలితాలను తీసుకుని రాదు, కానీ భవిష్యత్ ప్రయోజనాలకు పునాది వేస్తుంది. మీకు, మీ జీవిత భాగస్వామికి నిజంగా మీ వైవాహిక జీవితం కోసం కాస్త సమయం అవసరం.
లక్కీ సంఖ్య: 1

మీనం🐟
దైవిక జ్ఞానాన్ని పొందడంవలన, ప్రశాంతతను, హాయిని పొందుతారు. ఇప్పటిదాకా అనవసరంగా డబ్బును ఖర్చుపెడుతున్నవారు,డబ్బు ఎంతకష్టపడితే వస్తుందో,ఆకస్మికంగా ఏదైనా సమస్యవస్తే ఎంత అవసరమో తెలుసుకుంటారు. కుటుంబ సభ్యులు, బాగా డిమాండ్ చేసేలాగ ఉంటారు. మీప్రియమైనవారు వారి కుటుంబపరిస్థితుల కారణంగా కోపాన్ని ప్రదర్శిస్తారు.వారితో మంచిగా మాట్లాడి వారిని శాంతపరచండి. ఆఫీసులో చాలా రోజుగా మీరు ఇబ్బందులు పడుతూ ఉంటే గనక ఈ రోజు మీకు ఎంతో మంచి రోజుగా మిగిలిపోనుంది. మీరు ఎప్పుడూ వినాలి అనుకున్నట్లుగా నే జనులు మిమ్మల్ని ప్రశంసిస్తారు. రోజంతా వాడివేడి వాదనల తర్వాత సాయంత్రం వేళ మీ జీవిత భాగస్వామితో మీరు అద్భుతమైన సమయాన్ని కలిసి గడుపుతారు.
లక్కీ సంఖ్య: 7

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *