నీరజ్ చోప్రా ప్రేయసి గురించి నోరు విప్పిన నీరజ్

నీరజ్ చోప్రా ప్రేయసి గురించి నోరు విప్పిన నీరజ్
Spread the love

ఒలింపిక్ స్వర్ణ పతక విజేత నీరజ్ చోప్రా చివరకు ఒక స్నేహితురాలిని కలిగి ఉన్నందుకు నిశ్శబ్దాన్ని విరమించుకున్నాడు
23 ఏళ్ల నీరజ్ అప్పటి నుండి ముఖ్యాంశాలను పట్టుకున్నాడు, యువ సూపర్ స్టార్ గురించి ప్రతిదీ తెలుసుకోవాలనే ఆసక్తి వ్యక్తులతో ఉంది.

ఒలింపిక్ బంగారు పతక విజేత నీరజ్ చోప్రా ఇటీవల ముగిసిన టోక్యో ఒలింపిక్స్‌లో బంగారు పతకం సాధించిన భారతదేశపు మొదటి ట్రాక్ అండ్ ఫీల్డ్ అథెలేగా చరిత్ర సృష్టించారు. జావెలిన్ స్టార్ ప్రతిష్టాత్మక క్రీడా ఈవెంట్‌లో వ్యక్తిగత బంగారు పతకం సాధించిన రెండవ భారతీయుడు.

నీరజ్ చోప్రా హర్యానాలోని పానిపట్ సమీపంలోని ఖండ్రా గ్రామానికి చెందినవాడు మరియు ఫైనల్స్‌లో బంగారు పతకం సాధించడానికి తన రెండో ప్రయత్నంలో 87.58 మీటర్ల దూరానికి జావెలిన్ విసిరాడు.

టైమ్స్ నౌకి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, తన మహిళా అభిమానులు తనపై చూపుతున్న శ్రద్ధ గురించి నీరజ్‌ను అడిగారు మరియు “ఇది మంచిది కానీ నిజం చెప్పాలంటే, నేను నా ఆటపై దృష్టి పెడుతున్నాను” అని చెప్పాడు.

అతనికి ఒక స్నేహితురాలు ఉందా అని అడిగినప్పుడు, యువ ఒలింపిక్ బంగారు పతక విజేత ఇలా అన్నాడు, “తర్వాత చూస్తాను, ఇప్పుడు నా దృష్టి నా ఆటపైనే ఉంది. ఇప్పుడు ఎవరూ లేరు. నేను చాలా ప్రేమను పొందడం గొప్ప విషయం. రాబోయే సంవత్సరం ఆసియా క్రీడలు మరియు ప్రపంచ ఛాంపియన్‌షిప్‌లతో ముఖ్యమైనది, ఆపై ఇతర టోర్నమెంట్లు మళ్లీ ఒలింపిక్స్‌కు దారితీస్తాయి. కాబట్టి నేను నా ఆటపై దృష్టి పెట్టాలనుకుంటున్నాను. “

“నాకు చిన్నప్పటి నుంచి పొడవాటి జుట్టు ఉంది కానీ ఇటీవల అది నన్ను కలవరపెడుతోంది. కొన్ని పోటీల సమయంలో, నేను చెమట పట్టాను మరియు అది నా కళ్ళకు వస్తుంది. నేను దానిని ఉంచడానికి హెడ్‌బ్యాండ్‌లు మరియు టోపీలను ప్రయత్నించాను కానీ అది నా కళ్లపైకి వస్తుంది. అప్పుడు నేను భావించాను, నా జుట్టు తిరిగి పెరుగుతుందని మరియు ఒలింపిక్స్ మరింత ముఖ్యమైనవి “అని నీరజ్ చెప్పాడు.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *