యాంకర్ విష్ణు ప్రియా. అసలు ఆ నడుమును తిప్పడమేంటో…

యాంకర్ విష్ణు ప్రియా. అసలు ఆ నడుమును   తిప్పడమేంటో…
Spread the love

యాంకర్ విష్ణు ప్రియా. అసలు ఆ నడుమును తిప్పడమేంటో…

యాంకర్ విష్ణుప్రియ సోషల్ మీడియాలో ఎలా దూసుకుపోతుందో ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. ఆమె ముక్కుపై విపరీతంగా హైలైట్ చేసేసారు. ఆమె అరుస్తున్న గొంతుపై కౌంటర్లు వేశారు. ఆమె పోవే పోరా షోతో బాగా క్లిక్ అయ్యింది. అయితే, మధ్యలో ఇతర షోలలో కూడా కనిపించింది. మరీ ముఖ్యంగా ఆమెను జబర్దస్త్ స్కిట్స్‌లో ఓ రేంజ్‌లో ఆడారు. విష్ణుప్రియ నృత్యాలు మరో స్థాయిలో ఉన్నాయి.

శ్రీముఖితో విష్ణుప్రియ చేసిన సందడి సామాన్యమైనది కాదు. వీళ్లద్దరూ కలిసారేనట ఆ అల్ల్లరి మామూలుగా ఉండదు. విష్ణుప్రియ అందాల దాడి ఒక రేంజ్‌లో ఉంటే .. శ్రీముఖితో నృత్య ప్రదర్శనలు మరో స్థాయిలో ఉంటాయి. విష్ణుప్రియ నృత్యంలో శ్రీముఖి ఇచ్చిన శిక్షణతో దూసుకుపోతోంది. డ్యాన్స్ వీడియోలతో ఆమె ఉత్సాహాన్ని ఎప్పటికప్పుడు పెంచుకుంటుంది.

కాస్త ఖాళీగా ఉన్న విష్ణుప్రియ మొన్నే హైపర్ సన్ స్కిట్‌లో కనిపించింది. మళ్లీ ఆమె ముక్కు మీదే కౌంటర్ వేసింది. అలా ఆమె పేరు వార్తల్లోకి వచ్చింది. ఆమె ఇటీవల షేర్ చేసిన వీడియో ఒకటి అందరినీ ఆకర్షిస్తోంది. బుల్లి నిక్కర్లు ధరించి విష్ణుప్రియ ఇంట్లో నానా సందడి చేసింది. నడుమును ముందుకు వెనుకకు తిప్పి .. బొడ్డు అందాలను చూపిస్తూ కుర్రోళ్ళ హృదయాలను కెలికేసింది. ప్రస్తుతం ఈ వీడియోను చూస్తున్న నెటిజన్లు షాక్ అవుతున్నారు.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *