బిగ్ బాస్ కోసం భారీగా పెంచేసిన నాగార్జున!

బిగ్ బాస్ కోసం భారీగా పెంచేసిన నాగార్జున!
Spread the love

#BIGGBOSSTELUGU బిగ్ బాస్ తెలుగు టీవీ షో తెలుగు టీవీ రంగంలో ప్రముఖ రియాలిటీ షోలలో ఒకటి. నాగార్జున అక్కినేని టీవీ షోకి హోస్ట్. నాగార్జున మూడోసారి టీవీ షోకి హోస్ట్‌గా వ్యవహరిస్తున్నారు. అతను ఇంతకు ముందు మూడవ మరియు నాల్గవ సీజన్లను నిర్వహించాడు. మీడియాలో తాజా నివేదికల ప్రకారం నాగార్జున టీవీ షో కోసం తన పారితోషికాన్ని పెంచాడు. సీనియర్ హీరో ఇప్పుడు మొత్తం సీజన్ కోసం దాదాపు 12 కోట్ల రూపాయలు తీసుకుంటున్నట్లు సమాచారం. ఇంతకు ముందు, ఒక ఎపిసోడ్‌కు 12 లక్షల రూపాయలు వసూలు చేశాడు, కానీ అతను అదే పెంచాడు, నివేదికలు చెబుతున్నాయి. వారం రోజుల పాటు టీవీ షో టెలికాస్ట్ చేయబడుతుంది కానీ నాగార్జున వారాంతంలో మాత్రమే హాజరవుతాడు. అతను శనివారం మరియు ఆదివారం రెండు ఎపిసోడ్‌లలో కనిపిస్తాడు. ఐదవ సీజన్ టీవీ షోలో నిలకడను కొనసాగిస్తుందో లేదో చూడాలి.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: