రామ్ చరణ్ ఇంటికి హార్దిక్ పాండ్య వచ్చాడా?

రామ్ చరణ్ ఇంటికి హార్దిక్ పాండ్య వచ్చాడా?
Spread the love

RRR స్టార్ రామ్ చరణ్ భారతదేశంలో అత్యంత ఇష్టపడే నటులలో ఒకడు, దానికి ఎటువంటి సందేహం లేదు. SS రాజమౌళి యొక్క RRR చిత్రంలో జూనియర్ ఎన్టీఆర్‌తో కలిసి కనిపించినప్పటి నుండి రాంచరణ్ ఎప్పుడు ట్రేండింగ్ లోనే ఉన్నాడు. ఆయన తన అభిమానులకు రోల్ మోడల్ కంటే తక్కువ కాదు.

ఇప్పుడు, మీడియా నివేదికల ప్రకారం, ఆదివారం ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన T20I మ్యాచ్‌లో గెలిచిన తర్వాత రాంచరణ్ హార్దిక్ పాండ్యా మరియు ఇతర క్రికెటర్లను తన ఇంటికి ఆహ్వానించారు అని వార్తలు వస్తున్నాయి.

SS రాజమౌళి యొక్క మాగ్నమ్ ఓపస్ RRR విడుదలైనప్పటి లో చరణ్ నటన ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రశంసలు అందుకుంది. చరణ్ కూడా మార్వెల్ సృష్టికర్త ఫ్యాన్సీని పట్టుకున్నట్లు కనిపిస్తోంది.

007లో భాగానికి చరణ్ మంచి పోటీదారుగా ఉండవచ్చనే ఆలోచనతో, చెయో హోడారి కోకర్ తన ట్విట్టర్ హ్యాండిల్‌కి వెళ్లి, తదుపరి జేమ్స్ బాండ్ కోసం తన ఎంపికలుగా అనేక పేర్లను పంచుకున్నాడు, ఇందులో నటుడు ఇద్రిస్ ఎల్బా కూడా ఉన్నారు. అతను “బాండ్? ఇద్రిస్ ఎల్బా, సోపే దిరిసు, మాథ్యూ గూడె, డామ్సన్ ఇద్రిస్ మరియు రామ్ చరణ్” అని రాశాడు.

ఇంతకుముందు, డాక్టర్ స్ట్రేంజ్ స్క్రీన్ రైటర్ సి రాబర్ట్ కార్గిల్ మరియు DC యొక్క బాట్‌మాన్ బియాండ్ మరియు మార్వెల్ కామిక్స్ యొక్క కెప్టెన్ అమెరికా మరియు కాంగ్ రచయిత జాక్సన్ లాంజింగ్ రచయితలు అందరూ ఈ చిత్రంపై ప్రశంసల వర్షం కురిపించారు. జూనియర్ ఎన్టీఆర్ కూడా నటించిన RRR ఇద్దరు తెలుగు స్వాతంత్ర్య సమరయోధులు అల్లూరి సీతారామ రాజు మరియు కొమరం భీమ్ జీవితాల ఆధారంగా రూపొందించబడిన కల్పిత కథ. రామ్ చరణ్ మరియు జూనియర్ ఎన్టీఆర్ వరుసగా ప్రధాన పాత్రలు పోషించారు. ఈ చిత్రం ప్రపంచ వ్యాప్తంగా రూ.1200 కోట్లకు పైగా వసూలు చేసింది.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *