రైలు ప్రయాణికులకు గుడ్ న్యూస్. ఇకపై అంత వాట్సాప్ లోనే!

రైలు ప్రయాణికులకు గుడ్ న్యూస్. ఇకపై అంత వాట్సాప్ లోనే!
Spread the love

రైల్వే ప్రయాణీకులు వారి PNR స్థితిని తెలుసుకోవచ్చు మరియు WhatsAppలో రైలు షెడ్యూల్ సమాచారాన్ని చూడవచ్చు. ముంబైకి చెందిన రైలోఫీ అనే స్టార్టప్ కొత్త ఫీచర్‌ను రూపొందించింది. ఇది IRCTC కస్టమర్‌లు వాట్సాప్‌లో వారి ప్రయాణాన్ని త్వరగా మరియు సులభంగా ట్రాక్ చేయడానికి వీలు కల్పిస్తుంది. ఈ ఫీచర్‌ని ఉపయోగించడం ద్వారా, మీరు అదనపు యాప్‌లను డౌన్‌లోడ్ చేయకుండానే రైలు స్థితి మరియు ఇతర ప్రయాణ సమాచారాన్ని ట్రాక్ చేయవచ్చు.

PNR స్టేటస్, లైవ్ ట్రైన్ స్టేటస్, మునుపటి మరియు రాబోయే స్టేషన్‌ల సమాచారం మరియు ఇతర రైలు ట్రిప్ వివరాలు భారతీయ రైల్వే ప్రయాణీకులకు WhatsApp చాట్‌బాట్ ద్వారా అందుబాటులో ఉంటాయి. వాట్సాప్ చాట్‌బాట్‌లో 10-అంకెల PNR నంబర్‌ను నమోదు చేయడం ద్వారా మొత్తం సమాచారాన్ని పొందవచ్చు. IRCTC వినియోగదారులు నిజ-సమయ రైలు స్థితిని పొందడానికి 139-నంబర్ రైల్వే హెల్ప్‌లైన్‌కు కూడా కాల్ చేయవచ్చు.

వాట్సాప్‌లో PNR స్టేటస్ మరియు లైవ్ ట్రైన్ స్టేటస్‌ని చెక్ చేయడానికి ఈ కింద విధంగా చేయండి :
1) Railofy యొక్క WhatsApp చాట్‌బాట్ నంబర్ – +91-9881193322ని మీ ఫోన్ లో సేవ్ చేయండి.
2) వాట్సాప్‌లో Railofy నెంబర్ తెరవండి.
3) వాట్సాప్ లో 10-అంకెల PNR నంబర్‌ను నమోదు చేయండి.

Railofy చాట్‌బాట్ మీకు రైలు ప్రయాణం గురించి హెచ్చరికలు మరియు నిజ-సమయ నవీకరణలతో సహా అన్ని వివరాలను పంపుతుంది.
మీ ట్రిప్‌కు ముందు, మీ రైలు స్థితి గురించి నిజ-సమయ నవీకరణలు మరియు నోటిఫికేషన్‌లను స్వీకరించడానికి మీరు PNR నంబర్‌ను WhatsAppకి పంపవచ్చు.

IRCTC ప్రయాణీకులు రైలులో ప్రయాణిస్తున్నప్పుడు ఆహార ఆర్డర్‌లను కూడా చేయవచ్చు. ప్రయాణీకులు IRCTC యాప్ Zoopని ఉపయోగించి ఆన్‌లైన్‌లో ఆహారాన్ని ఆర్డర్ చేయవచ్చు మరియు దానిని వారి సీట్లకు నేరుగా డెలివరీ చేయవచ్చు.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *