షర్మిల కు షాక్ ఇచ్చిన ఇందిరా!

షర్మిల కు షాక్ ఇచ్చిన ఇందిరా!
Spread the love

షర్మిల కు షాక్ ఇచ్చిన ఇందిరా!

వైస్ షర్మిల గారు పార్టీ పెట్టినప్పుడు నుంచి పార్టీ కు పనిచేయడానికి వచ్చారు. అందులో ప్రముఖంగా చెప్పుకోవాల్సిన పేరు ఇందిరా శోభన్ గారు.

వైఎస్ షర్మిల నేతృత్వంలోని వైఎస్ఆర్ తెలంగాణ పార్టీ (YSRTP) మొదటి దెబ్బను అందుకుంది. పార్టీ కీలక నాయకురాలు ఇందిరా శోబన్ రాజీనామా చేశారు మరియు శుక్రవారం ఉదయం ఆమె తన రాజీనామా లేఖను పార్టీ అధినేత్రి షర్మిలకు పంపారు.

షర్మిల పార్టీని లాంఛనంగా ప్రారంభించక ముందే ఇందిర కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. ఆమె టీవీ చర్చలు, సమావేశాలు, ఈవెంట్‌లు మరియు షర్మిల కోసం ప్రసంగాలు కూడా చేసింది.

అయితే ఇందిర ఎందుకు అకస్మాత్తుగా YSRTP ని విడిచిపెట్టారు అనేది పెద్ద ప్రశ్న. YSRTP లో ఇందిర, షర్మిల ఆప్యాయంగా ఉండేవారు. ఇద్దరి మధ్య ఎలాంటి విభేదాలు లేవు.

రేవంత్ రెడ్డిని T-PCC చీఫ్‌గా చేస్తే, ఆమె కాంగ్రెస్ పార్టీకి తిరిగి వస్తారని రేవంత్ రెడ్డి నాయకత్వానికి మద్దతు ఇస్తున్నందున ఇందిర ఖచ్చితంగా కాంగ్రెస్‌కు తిరిగి వస్తారని సన్నిహిత వర్గాలు స్పష్టంగా సూచిస్తున్నాయి.

రాజీనామా తర్వాత, ఇందిర తన భవిష్యత్తు రాజకీయ గమనాన్ని త్వరలో నిర్ణయిస్తానని చెప్పారు. కనుక ఇందిర నేరుగా కాంగ్రెస్‌కి వెళ్లే అవకాశం ఉంది. కానీ YSRTP కి ఇది భారీ ఎదురుదెబ్బ. పార్టీకి ఇప్పటికే శ్రద్ధగల ముఖాలు లేవు మరియు అందువల్ల ప్రజల నుండి తగినంత దృష్టిని ఆకర్షించడంలో విఫలమవుతోంది.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *