1500 ఆర్థిక సాయం వీరికి. ఇలా అప్లై చేయండి.

1500 ఆర్థిక సాయం వీరికి. ఇలా అప్లై చేయండి.
Spread the love

తెలంగాణలో, లాక్డౌన్ను మరోసారి పెంచే అవకాశాలు ఉన్నాయి. ఇదే మార్గం అని ప్రభుత్వ వర్గాలు భావిస్తున్నాయి. ఈ నేపథ్యంలో సిఎం కెసిఆర్‌తో పాటు వైద్య ఆరోగ్య శాఖ అధికారుల అభిప్రాయం కూడా ఇదేనని తెలుస్తోంది. అయితే, లాక్‌డౌన్ పెరుగుదలపై మరోసారి చర్చించి పూర్తి నిర్ణయం తీసుకుంటామని తెలుస్తోంది.
తెలంగాణలో కరోనా కేసులు కొద్దిగా తగ్గాయి. అయితే, సానుకూలమైన వారి సంఖ్య పదిహేను శాతం దాటుతోంది. దీనితో, కరోనా కేసుల సానుకూల శాతం ఐదు శాతానికి చేరుకునే వరకు లాక్‌డౌన్ విస్తరించే అవకాశం ఉంది. ముఖ్యంగా, కరోనా భవనానికి ఏకైక పరిష్కారం రెండవ పరిష్కారం అనిపించినందున అధికారులు లాక్డౌన్ వైపు మొగ్గు చూపుతున్నారు. ఈ కాలంలో రోగుల సంఖ్య పెరిగింది మరియు మరణాల సంఖ్య కూడా పెరిగింది. దీనితో, లాక్డౌన్ ఎత్తివేసేందుకు ప్రభుత్వాలు తమ ప్రయత్నాలను ముమ్మరం చేస్తున్నాయి.

తెలంగాణలో ఉన్నప్పుడు, ఇప్పటికే 20 రోజులు లాక్డౌన్ విధించబడింది. వాస్తవానికి, వైరల్ భవనానికి ఏడు రోజుల నుండి పద్నాలుగు రోజులు సరిపోతాయి. దీంతో తెలంగాణ ప్రభుత్వం కూడా ఇదే విధానాన్ని అనుసరిస్తుందని అధికారులు తెలిపారు. కరోనా కేసులను తీవ్రంగా తగ్గించడానికి మరో వారం రోజులు లాక్‌డౌన్ విధించే అవకాశం ఉందని సమాచారం. సానుకూల రేటును కనీసం 5 శాతానికి తగ్గించే వరకు లాక్‌డౌన్ విధించడం మాత్రమే ఎంపిక అని తెలిసింది.

1500 financial assistance to them. Apply like this.

ప్రస్తుత లాక్డౌన్ మే 30 తో ముగుస్తుంది. తరువాత మరో పొడిగింపు ఉంటుందని సిఎం కెసిఆర్ సోమవారం నిర్వహించిన సమీక్షలో కరోనా కట్ట చర్చించబడింది. వైరస్ వ్యాప్తిని తగ్గించడానికి మరింత కఠినమైన చర్యలు తీసుకోవాలని సిఎం అధికారులను ఆదేశించారు. కేసులను తగ్గించడానికి లాక్డౌన్ విస్తరించాలని వైద్య ఆరోగ్య శాఖ సూచించినట్లు సమాచారం. దీంతో సిఎం కెసిఆర్ కూడా అనుకూలంగా ఉన్నారు. రాష్ట్ర ఆదాయంపై ప్రభుత్వం ఇప్పటికే ఆరా తీసింది. ఈ పరిస్థితి మరికొన్ని రోజులు కొనసాగుతుందని స్పష్టమైంది.

tanvitechs

tanvitechs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *