మోడీ కరోనా Rs.5000/- కావాలా?వెంటనే ఇలా చేయండి

మోడీ కరోనా Rs.5000/- కావాలా?వెంటనే ఇలా చేయండి
Spread the love

దేశంలో కరోనా వ్యాప్తిని అరికట్టే ప్రయత్నాల్లో భాగంగా కేంద్రంలోని నరేంద్ర మోడీ ప్రభుత్వం టీకా కోసం తన ప్రచారాన్ని ముమ్మరం చేసింది. 18 ఏళ్లు పైబడిన పౌరులకు టీకా ప్రక్రియ ప్రస్తుతం దేశంలో జరుగుతోంది. అయితే, టీకా చేసి ఇంట్లో బస చేసిన తర్వాత రూ. 5 వేలు గెలవడానికి ప్రభుత్వం అవకాశం ఇస్తోంది. మై గోవ్ ఇండియా తన అధికారిక ట్విట్టర్ ఖాతా ద్వారా ప్రజలకు సమాచారాన్ని వెల్లడించింది. రూ. మీరు 5 వేలు గెలవాలంటే .. కోవిడ్ వ్యాక్సిన్ తీసుకునేటప్పుడు తీసిన ఫోటోను ఆసక్తికరమైన ట్యాగ్‌లైన్‌తో పంచుకోవాలి. ఇలా చేయడం ద్వారా రూ. 5 వేలు గెలవడానికి అవకాశం పొందవచ్చు. మళ్ళీ, కోవిడ్ వ్యాక్సిన్ వేయించడం ద్వారా లక్షలాది మందిని ప్రేరేపిస్తానని పేర్కొన్నాడు.


వ్యాక్సిన్ తీసుకునేటప్పుడు ల్యాండింగ్ యొక్క ఫోటోను పంచుకోవడానికి https://bit.ly/3sFLakx లింక్‌ను తెరవాలని నా గోవ్ ఇండియా ట్విట్టర్‌లో వెల్లడించింది. అక్కడ లాగిన్ టు పార్టిసిపేట్ ఎంపికపై క్లిక్ చేయండి. అప్పుడు రిజిస్ట్రేషన్ వివరాలను పూర్తి చేయాలి. ఆ తర్వాత మీరు ఫోటోను అప్‌లోడ్ చేసి ట్యాగ్‌లైన్‌ను పంచుకోవాలి.

బహుమతి ఎలా పొందాలి ..
వ్యాక్సిన్ గ్రహీతలు షేర్డ్ ట్యాగ్‌లైన్ల నుండి ప్రతి నెలా 10 మందిని ఎన్నుకుంటారు. 5 వేలు ప్రదర్శించబడుతుంది. ఈ బహుమతిని గెలుచుకోవటానికి, మీరు పంచుకునే ట్యాగ్‌లైన్ ప్రజలను ఉత్తేజపరిచే విధంగా ఆసక్తికరంగా ఉండాలి.

tanvitechs

tanvitechs

3 thoughts on “మోడీ కరోనా Rs.5000/- కావాలా?వెంటనే ఇలా చేయండి

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: